Thông báo
Danh mục sản phẩm
Sản phẩm vừa xem
Hệ thống Showroom 1800 6867 Kiểm tra bảo hành Xây dựng cấu hình
So sánh sản phẩm
Mô tả

Tên sản phẩm: Thiết bị mạng/ Module Quang SFP Transceivers D-Link DEM-310GT

- SFP Transceiver - Single-Mode Fiber, dùng với cáp quang Single-Mode 9/125µm, chiều dài cáp tối đa là 10Km - Chuẩn 802.3z 1000BASE-LX (1Gbps), kết nối quang theo chuẩn LC  
Đọc thêm

Thiết bị mạng/ Module Quang SFP Transceivers D-Link DEM-310GT

5 /5 / 1 bình chọn Xem đánh giá
Giá bán lẻ
1.165.000 ₫
Giá tốt Online
1.165.000 ₫ (Giá sau khi áp dụng đầy đủ cộng dồn khuyến mãi bên dưới)
SKU: 19020071
Khuyến mãi
-%
Giảm thêm 5% tối đa 200k khi thanh toán trực tuyến qua VNPAY-QR với mã PHONGVU200. Xem chi tiết tại đây
Vận chuyển
Miễn phí vận chuyển (với đơn hàng trên 500.000 ₫)
Cam kết
Hoàn tiền 200% nếu phát hiện hàng không chính hãng
Tạm hết hàng Chat ngay
Thương hiệu Đánh giá Bình luận
Đang cập nhật thông tin
Về sản phẩm
Thông tin chi tiết Cấu hình chi tiết

Giới thiệu bộ chuyển tín hiệu quang D-Link DEM-310GT

DEM-310GT là bộ chuyển từ tín hiệu quang đến từ thương hiệu D-Link. Là bộ chuyển tín hiệu với hiệu năng cao, hoạt động ở chế độ Single-Mode với tốc độ tối đa lên tới 1.25Gb/s và khoảng cách kết nối lên tới 10km, đảm bảo tín hiệu luôn được duy trì ở băng thông lớn và ổn định trên khoảng cách lớn. Ngoài ra việc sử dụng bước sóng tín hiệu là 1310nm giúp tín hiệu truyền đi luôn ở trạng thái tốt nhất.

DEM-310GT được thiết kế với phần khung chắc chắn và có khả năng ngăn chặn hiện tượng nhiễu sóng điện từ, giúp đảm bảo tín hiệu luôn ở trạng thái ổn định nhất, đồng thời gia tăng tuổi thọ hoạt động của thiết bị.

DEM-310GT hỗ trợ chuẩn mạng có dây phổ biến nhất hiện nay là IEEE802.3z ở chế độ full duplex, giúp tối ưu khả năng truyền tải dữ liệu. Đồng thời việc sử dụng bộ chuyển DEM-310GT cũng rất đơn giản, người sử dụng chỉ cần cắm thiết bị vào là sử dụng mà không cần phải sử dụng thêm bất kì phần mềm hỗ trợ nào.

Công dụng của bộ chuyển tín hiệu quang

Với việc công nghệ ngày càng phát triển, yêu cầu đối với các hệ thống hạ tầng mạng cũng tăng lên rất nhiều. Việc chuyển sang tín hiệu quang cũng trở nên cực kì cần thiết, với khả năng cung cấp băng thông tốt hơn rất nhiều so với tín hiệu điện qua cáp đồng truyền thống, chưa kể tới việc tín hiệu quang đem lại độ ổn định và khoảng cách truyền dữ liệu xa hơn rất nhiều.

Thương hiệu D-LINK
Bảo hành 36 tháng
Cấu hình chi tiết
Tính năng 1000Base-LX (Duplex LC) Single-Mode SFP (Mini-GBIC) Transceiver
Xem đầy đủ
Chấm điểm & đánh giá từ người mua Bình luận từ người dùng
SFP Transceivers D-Link DEM-310GT
SFP Transceivers D-Link DEM-310GT
1.165.000 ₫

5/5
1 bình chọn
5 1
4 0
3 0
2 0
1 0
Chấm điểm và viết đánh giá
Lọc theo:

Đang tải dữ liệu

B
Lương Gia Bao
1 năm trước
5 hài lòng
kết nối ổn định
Phản hồi
Trang 1/1 1